XM
XM

Linganisha akaunti za XcellaPrime zote 3

SHEET 03 · ACCOUNT MATRIX

Kabla ya kuweka fedha, ninapendekeza kusoma jedwali hili hadi mwisho, kwa sababu kuchagua ari batita inasababisha kupoteza pesa zaidi kutokana na spread, na unapata faida nyingi mwishoni mwa mwaka ingawa unafanya biashara sawa kabisa.

Kwa wanaoenda haraka: Wajawaza wanachagua Cent ($5) kwa mazoezi → Watu wa kawaida hutumia Standard → Kwa voliumu kubwa na loti nyingi, chagua ECN ambayo ina komisheni kwa kila loti badala ya spread kali.

Tofauti halisi ni katika sehemu tatu tu

Leverage juu zaidi 1:800 kwa ari za Standard, huku Cent na ECN zikiwa chini ya 1:500.

Cent — Chumba cha mazoezi kinachotumia pesa halisi

Salio linawekwa kwenye senti, hivyo $5 inakuwa na masharti ya mazoezi ya 500 senti-dola. Bei za grafu, thamani ya spread, hisia wakati trade iko angani ni za kweli zote — tofauti na demo ambayo huwa na utulivu wa kupita kiasi kwa sababu unajua pesa hazina uhalisi. Inafaa sana kwa EA mpya ambayo bado haijarudishwa kwa pesa halisi.

Standard — Chaguo chanzuri cha awali chenye usahihi

Unaweza kuanza na $20, spread 2.5 pips, hakuna komisheni, hakuna kikomo la mbinu. Ikiwa unafanya biashara mara chache kwa wiki, hakuna sababu ya kuchagua kitu kingine. Sifa yake ni urahisi, ukusanya gharama zote kwenye spread moja tu.

ECN — Kwa voliumu ambapo spread inatumika zaidi kuliko komisheni kwa loti

Spread kali huanza 0.0 pip kwa wataalamu au wasio na uzoefu wa Scalping.

Kumbuka: Kila ari, margin call / stop out iko 150% / 60% sawa, na kuna pointi za uaminifu (loyalty points) kwa kila loti ulilofanya biashara nayo, ambazo zinaweza kubadilishwa na zawadi katika mfumo wa XcellaPrime.

Jedwali la ulinganisho wa sehemu zoteTaarifa kutoka xcellaprime.com
NjiaCentStandardECN
Adhibiti la chini la uwekezaji$5$20$500
Mwendo wa awali2.5 pip2.5 pips0.0 pip (ghafi)
KomisheniBureBure$7 / lot
Leverage ya juu zaidi1:5001:8001:500
Ukubwa mdogo wa loti0.010.010.01
Loti kubwa zaidi / oda100 lots100 lots100 lots
Oda zilizo wazi pamojaHakuna kikomoHakuna kikomoHakuna kikomo
Kuhifadhi + Kupandisha kiwangoInaruhusiwaInaruhusiwaInaruhusiwa
EA / BotiInatumikaInatumikaInatumika
Margin call / Stop out150% / 60%150% / 60%150% / 60%
Pointi za kukusanya / loti0.1101
JukwaaMetaTrader 5 · Mtandao · Programu ya simu
Levaji kulingana na aina ya mali: Forex 1:500 · Dhahabu 1:300 · CFD 1:200 · Kripti 1:7 — maelezo ni taarifa za umma kutoka ukurasa wa akaunti za biashara za XcellaPrime
XM
XM